ANCHOI TÂY NGUYÊN

Join the forum, it's quick and easy

ANCHOI TÂY NGUYÊN
ANCHOI TÂY NGUYÊN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe

3 posters

Go down

Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe Empty Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe

Bài gửi by satthuonline Wed Apr 09, 2014 2:24 pm

Em là Ngọc Linh -Sn 1995.- Nơi ở>4 phương Smile) pass>> (Linhnhi)

yahoo của e nek> ( gaigoivietnam.forumvi ) add nick yahoo nay nua nek ( cave_xinh92)

Hiện giờ e mới nghỉ học chưa đi làm .củng may co may chi tren dien dan ..

gioi thieu làm nghê nay ..mở đầu thi e củng thấy thịch nghể này nhung mới vào nghê e củng chua co nhieu kinh nghiệm lăm

nếu có gi Làm phật long quy khách mong bỏ qua cho e nhé Very Happy

E nhận show hàng khỏa thân wc giá 200.000vnd e show 50p thủ dâm theo yêu cầu của khách 100/%

100.000vnd e show 25p thủ dâm theo yêu cầu của khách 100/%

và nhân đi khách sạn Giá 1shot 600.000vnd

Qua đêm 1trieu2 > 1triêu500vnd

p/s Em mới vào nghề nên cần sự uy tin nên em nhân card show hàng trên wc trước nhe

nêu khach chơi uy tin đoan hoan thi e cho sô điên thoại đi ks sau nhé!!!!!

Cảm on đả đọc bài viết chủa e nhé Surprised

satthuonline

Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe Empty Re: Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe

Bài gửi by kakatkdd Fri Apr 11, 2014 2:15 pm

alo. cho 1 ve mo hang di e

kakatkdd

Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe Empty Re: Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe

Bài gửi by tinhdalo0000 Fri Mar 20, 2015 6:49 am

Cho e xin 1 ve nhe . thank bro

tinhdalo0000

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics
» Gai tay nguyen show hang thu dam wc ai co nhu cau bm yahoo cave_xinh92 nhe
» em show hang lay card roi cho so dien thoai di ks .neu anh nao bm thi hay kem theo card mobi 100k roi bm em show roi cho so dt di ks nhe em nick yahoo nyna9264 em lam en uy tin nheem show hang di ks show hang 35p 100k em di ks 1gio 500k di 1dem 1chai 2 a
» em show hang lay card roi cho so dien thoai di ks .neu anh nao bm thi hay kem theo card mobi 100k roi bm em show roi cho so dt di ks nhe em nick yahoo nyna9264 em lam en uy tin nheem show hang di ks show hang 35p 100k em di ks 1gio 500k di 1dem 1chai 2 a
» e xinh dang chuan show hang wc ne !!! bm yahoo baongoc.show nhe
» em show hang lay card roi cho so dien thoai di ks .neu anh nao bm thi hay kem theo card mobi 100k roi bm em show roi cho so dt di ks nhe em nick yahoo nyna9264 em lam en uy tin nhe